nfyg
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับสมัครผู้ดูแลบอร์ด-ขอแบบสมัครใจ

2 posters

Go down

รับสมัครผู้ดูแลบอร์ด-ขอแบบสมัครใจ Empty รับสมัครผู้ดูแลบอร์ด-ขอแบบสมัครใจ

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Oct 10, 2009 2:52 am

กฏการเป็นAdmin
1.ช่วยกันโปรโมทเว็บ
2.ช่วยกันหาสิ่งใหม่ๆหรือความรู้ใหม่ๆมาในบอร์ด
3.ไม่แบนหรือระงับ ID สมาชิกตามใจชอบ
4.ต้องช่วยกันพัฒนาบอร์ดต่อไปเรื่อยๆ
5.ไม่ขายโปรหรือบอทที่ได้มาฟรี
6.ไม่หลอกลวงสมาชิก

ผมเป็น Admin คนเดียวมะไหว
อยากได้คนมาช่วยดูแล ขอแบบคนที่เป็นคอม
เก่งด้านคอมหน่อยนะครับ
ให้ผู้ที่อยากเป็นหรือสมัครใจ ตอบกระทู้ไว้เลยครับ

แล้วผมจะเปลี่ยนระดับคุณไห้เป็น Admin เอง

ปล.ขอให้สมัครใจจิงๆนะครับ

Admin
Admin

http://nfyg.goo-board.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

รับสมัครผู้ดูแลบอร์ด-ขอแบบสมัครใจ Empty Re: รับสมัครผู้ดูแลบอร์ด-ขอแบบสมัครใจ

ตั้งหัวข้อ  banklight111 Thu Dec 10, 2009 6:37 pm

ผมเขียนเวปเป็นพอช่วยได้นะครับ

เมล์patipat_302@hotmail.com

banklight111

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน