nfyg
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Giants - Citizen Kabuto

Go down

Giants - Citizen Kabuto Empty Giants - Citizen Kabuto

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Oct 04, 2009 9:19 pm

Giants - Citizen Kabuto

เกมส์นี้ผมภูมิใจนำเสนอมากครับ หลังจากที่ผมได้ลองเล่นดู 2-3 วันที่ผ่านมา
ทำให้ผม ติดเกมส์นี้ง่อมแง่มเลยครับ ตัวเกมส์เป็นเกมส์ ยิงกันทั้งเรื่อง
สามารถปรับเป็นมุมมอง บุคคลที่ 1 หรือ 3 ได้ กราฟฟิก สดใสสวยงาม
แถม ในเกมส์ยังมีหลายระบบมากๆ การสร้างฐาน การสั่งเพื่อนของเราไปโจมตี
หรือ ป้องกันสิ่งต่างๆ ล้วนทำออกมาได้อย่างลงตัว สนุกมากๆ
อาวุดมีหลากชนิด แต่ของที่เป็นจุดเด่นของเกมส์นี้ คือ เจ้า Jetpack ครับ
เราจะได้ใช้ Jetpack บินไล่ยิงศัตรูไปตลอดทั้งเกมส์เลย
เนื่อหาภายในเกมส์ ก็ฮามากๆครับ เราต้องรับใช้ มนุษย์ต่างดาวอยู่เผ่านึง
ฮาจิงๆ ด้าน AI ภายในเกมส์ ก็เก่งอยู่เหมือนกันถึงจะเล่นแบบ Easy
บางด่านทำให้ผมต้องเริ่มใหม่อยู่หลายรอบเหมือนกัน
ถ้าคอมคุณไม่แรงมาก แต่คุณอยากมันส์เกมส์นี้แหละครับ สุดยอด!

System Requirement

64 MB RAM
8 MB Video RAM
875 MB disk space

- Screen Shot -

]Giants - Citizen Kabuto Fg02

Mediafire 3 Part [Part 1-2 = 95.78 MB / Part 3 = 36.79]

ตอบก่อนจึงจะเห็นลิ้งดาวโหลด

วิธีการติดตั้ง
1.แตกไฟล์ทั้ง 3 ด้วย winrar จะได้ไฟล์ setup ทั้งหมด 3 อัน
2.กด Setup Giants - citizen kabuto เป็นไฟล์แรก
3.กด Setup Sound Addon ช่วง Setup จะมี Dos หน้าจอดำๆขึ้นมาให้รอจนเสร็จ
4.กด Setup Music Addon ช่วง Setup จะมี Dos หน้าจอดำๆขึ้นมาให้รอจนเสร็จ

Admin
Admin

http://nfyg.goo-board.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน